Ngày đăng bài: 08/07/2017
Lượt xem: 3699
Tác giả: admin
Giày bảo hộ hàn quốc lựa chọn mua nhiều tại hà nội. Giày bảo hộ hàn quốc có gì khác biệt so với các loại giày bảo hộ trong nước và hàng nhập khẩu khác:
Được sản xuất bởi thương hiệu Giày bảo hộ hàn quốc, thương hiệu giày bảo hộ uy tín nhất thế giới. Thương hiệu hàn quốc có mặt trên 40 quốc gia cà được người sử dụng đánh giá cao về khả năng bảo vệ chân, tiện lợi và thoải mái trong quá trình sử dụng. Tại châu Á, giày bảo hộ hàn quốc được sản xuất trực tiếp tại Indonesia theo công nghệ Mỹ đảm bảo đầy đủ các loại tiêu chuẩn an toàn lao động
Đánh giá cao về khả năng bảo hộ: chống đâm xuyên các vật sắc nhọn cực tốt bởi lớp đế rất dày và có lót thép ở trong đế giày, đế chống trơn trượt, chống thấm dầu, mũi giày rộng và có lót thép chống lực tác động bên ngoài. Lớp bên trong giày khô thoáng, không bị ẩm mốc gây khó chịu cho bàn chân.
Vì sao nên lựa chọn Giày bảo hộ hàn quốc
Sản xuất theo công nghệ của Mỹ đảm bảo chất lượng sản phẩm
Các tính năng bảo hộ đáp ứng tiêu chuẩn quốc tế như châu Âu EN ISO 20345:2011; Australia AS/NZS 2210.3:2009
Giày bảo hộ hàn quốc được làm từ chất liệu da nhân tạo : bề mặt trơn nhẵn phủ một lớp Pu chống thấm dầu, nước,.. độ bền cao sử dụng thời gian dài không bị bong tróc, nổ da.
Mặt đế giày được thiết kế độc đáo đươc phủ thêm một lớp Pu tăng khả năng chống trượt và chống thấm cực tốt
Đế có độ giày từ 2 -3cm và có lót thép ở giữa tạo cảm giác toàn trong trường hợp di chuyển trên địa hình nhiều vật sắc nhọn
Mũi giày có lót thép bề ngang rộng tạo cảm giác thoải mái cho đầu ngón chân và chống chịu ngoại lực tốt
Lớp vải bên trong lót xốp chống ẩm, chống vi khuẩn tạo cảm giác vô cùng thoải mái.
Tấm lót giày có độ đàn hồi tôt, dày ở phía gót chân giúp người lao động không bị đau gót chân khi đứng trong thời gian dài
Những môi trường làm việc phù hợp
Các công trường xây dựng
Có nhiều bụi bẩn, dầu nhớt, nhiều vật liệu kim loại sắc nhọn dễ va chạm, đâm xuyên
Môi trường hóa chất
Đế giày và thân giày đều được phủ một lớp PU có khả năng chống thấm nước và hóa chất nên giày bảo hộ hàn quốc có thể sử dụng thích hợp trong các công việc nơi ẩm ướt, hóa chất.
Trong các khu công nghiệp
Đối với các ngành công nghiệp như luyện kim, gang thép, lắp ráp máy,…giày bảo hộ hàn quốc có thể giúp người lao động tránh được những tác động nguy hiểm từ môi trường làm việc : nhiệt độ cao, bụi bẩn, vật liệu kim loại dễ đâm xuyên.
Hãy lựa chọn Giày bảo hộ hàn quốc để đảm bảo an toàn cho bản thân cũng như những người lao động khác khi làm việc
là đơn vị nhập khẩu Giày bảo hộ hàn quốc về thị trường nội địa nên quý khách hàng không cần lo lắng về chất lượng, nguồn gốc hay giá thành sản phẩm. Để mua hàng với giá tốt nhất thị trường, xin quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số điện thoại: hotline: 0906.119.223 – 0974.487.025
Ngày đăng bài: 08/07/2017
Lượt xem: 3700
Tác giả: admin